Nơi Con Tim Lên Tiếng
Chào Mừng Bạn Đến Với Diễn Đàn Lớp 8/10 Trường Huỳnh Thúc Kháng. Mời Bạn Đăng Nhập. Nếu Chưa Có Tài Khoản Xin Vui Lòng Đăng Kí
Nơi Con Tim Lên Tiếng
Chào Mừng Bạn Đến Với Diễn Đàn Lớp 8/10 Trường Huỳnh Thúc Kháng. Mời Bạn Đăng Nhập. Nếu Chưa Có Tài Khoản Xin Vui Lòng Đăng Kí
Nơi Con Tim Lên Tiếng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi Con Tim Lên Tiếng

Diễn Đàn Lớp 8/10 Trường Huỳnh Thúc Kháng

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Liệt kê danh sách những người bạn thân thiết nhất ở lớp mình

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
ginne_hathaway

ginne_hathaway

Tiền Thưởng : 306
Điểm Thưởng : -1
Sinh Nhật : 29/10/1996
Công Việc : rao báo lề đường
Sở Thích : đọc harry potter

Liệt kê danh sách những người bạn thân thiết nhất ở lớp mình Vide
Bài gửiTiêu đề: Liệt kê danh sách những người bạn thân thiết nhất ở lớp mình   Liệt kê danh sách những người bạn thân thiết nhất ở lớp mình I_icon_minitimeMon May 24, 2010 9:08 pm

-Ái cha đứng thứ nhất lần này là....hây!là bé Hân dzui tính(xin lỗi Phương với Sang nghe)không biết răng năm ni thân với bòa Hân dễ sợ.Bạn luôn làm cho tui phải mỉm cười,cảm thấy dễ chịu khi nói chuyện và cảm thấy bình yên khi ở bên cạnh.Dù có đôi lúc hành động có hơi biến thái hihi hihi hihi nhưng bạn ý vẫn làm cho tui vui vẻ,là cố vấn của tui trong việc tập tành viết sách.Nếu qua lớp mới thì chắc chắn người mà tui nhớ nhìu nhất là Hân.
-Đồng hạng hai thì khỏi phải nói,chính là hai mụ béo mà tui lúc nào cũng kè kè bên:Phương và Sang.Bọn tui là bạn thân của nhau suốt 3 năm trời,cùng nói cùng cười với nhau,hai người đó giỏi hơn tui nhìu lắm :huhuhu nhưng có những người bạn như vậy chẳng phải rất tốt sao.Tui sẽ nớ hai người ý nhìu lém đây.
-Đứng thứ ba la con nhóck em họ tưng tửng của tui-con Hoàng Giun mũm mĩm cười thầm cười thầm tui dzới nó mới thân năm ni hà,lại là chị em nữa nên càng thân hơn.Haizzz!!!nó mà không học chung lớp thì ai tán dóc dzới tui đây.
-Thứ 4 không ai khác là lớp trưởng của chúng ta siêu sao Kim Uyên vỗ tay vỗ tay vỗ tay một người bạn rất tốt và thân thiện.Tui sẽ nhớ mãi những kỉ niệm của tui và bạn ấy trong suốt ba năm qua.
-Thứ 5 là...thèn em của tui(ai hiểu thì hiểu hông nói tên)một thèn con trai khép kín trên lớp nhưng lại thân thiện khi..online,nó vẫn thường kêu tui cho nó những lời khuyên về tình yêu bay bổng của nó,những lúc như thế tui cảm thấy thật thoải mái như mình là một người chị thật sự vậy.Qua lớp mới hy vọng nó sẽ hòa đồng và khi online nó sẽ tiếp tục xin tui những lời khuyên về tình yêu của nó. bơ vơ bơ vơ bơ vơ
-Chiếm vị trí thứ 6 là....chẻn biết nữa suy nghĩ suy nghĩ suy nghĩ Lần sau viết tiếp nghen hì hì hì hì
i_love_justinbieber

i_love_justinbieber

Tiền Thưởng : 178
Điểm Thưởng : 0
Sinh Nhật : 19/03/1996
Công Việc : bóp thuê
Sở Thích : vẽ bậy bạ, hát lung tung

Bài gửiTiêu đề: Re: Liệt kê danh sách những người bạn thân thiết nhất ở lớp mình   Liệt kê danh sách những người bạn thân thiết nhất ở lớp mình I_icon_minitimeSat May 29, 2010 4:03 pm

NGHÊU ƠI I LUV U hôn hôn
i_love_justinbieber

i_love_justinbieber

Tiền Thưởng : 178
Sinh Nhật : 19/03/1996
Công Việc : bóp thuê
Sở Thích : vẽ bậy bạ, hát lung tung

Bài gửiTiêu đề: Re: Liệt kê danh sách những người bạn thân thiết nhất ở lớp mình   Liệt kê danh sách những người bạn thân thiết nhất ở lớp mình I_icon_minitimeSat May 29, 2010 4:06 pm

Ê kon kia ta mà biến thái hả yeaaaaa yeaaaaa tại bụng của mi hén phẳng và gọn hơn bngj của mấy đứa khác nên ta mới hay ôm mi thôi. Láo toét
kimuyen_mickex1996

Tiền Thưởng : 5
Sinh Nhật : 19/02/1996
Công Việc : Forever lớp trưởng of 8/10 mà thuj
Sở Thích : Đọc comics,đj chơj vs 8/10

Bài gửiTiêu đề: Re: Liệt kê danh sách những người bạn thân thiết nhất ở lớp mình   Liệt kê danh sách những người bạn thân thiết nhất ở lớp mình I_icon_minitimeMon Jun 21, 2010 8:22 am

đại ca
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Liệt kê danh sách những người bạn thân thiết nhất ở lớp mình   Liệt kê danh sách những người bạn thân thiết nhất ở lớp mình I_icon_minitime

Liệt kê danh sách những người bạn thân thiết nhất ở lớp mình

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang