Nơi Con Tim Lên Tiếng
Chào Mừng Bạn Đến Với Diễn Đàn Lớp 8/10 Trường Huỳnh Thúc Kháng. Mời Bạn Đăng Nhập. Nếu Chưa Có Tài Khoản Xin Vui Lòng Đăng Kí
Nơi Con Tim Lên Tiếng
Chào Mừng Bạn Đến Với Diễn Đàn Lớp 8/10 Trường Huỳnh Thúc Kháng. Mời Bạn Đăng Nhập. Nếu Chưa Có Tài Khoản Xin Vui Lòng Đăng Kí
Nơi Con Tim Lên Tiếng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi Con Tim Lên Tiếng

Diễn Đàn Lớp 8/10 Trường Huỳnh Thúc Kháng

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

TÔI CẢM THẤY MÌNH THẬT BẤT LỰC VÀ CÓ LỖI VỚI MỌI NGƯỜI QUÁ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
ginne_hathaway

ginne_hathaway

Tiền Thưởng : 306
Điểm Thưởng : -1
Sinh Nhật : 29/10/1996
Công Việc : rao báo lề đường
Sở Thích : đọc harry potter

TÔI CẢM THẤY MÌNH THẬT BẤT LỰC VÀ CÓ LỖI VỚI MỌI NGƯỜI QUÁ Vide
Bài gửiTiêu đề: TÔI CẢM THẤY MÌNH THẬT BẤT LỰC VÀ CÓ LỖI VỚI MỌI NGƯỜI QUÁ   TÔI CẢM THẤY MÌNH THẬT BẤT LỰC VÀ CÓ LỖI VỚI MỌI NGƯỜI QUÁ I_icon_minitimeMon May 24, 2010 7:33 pm

Phải thú nhận điều này thì thật đáng xấu hổ nhưng tôi quả thật là tôi đang nghĩ như vậy.Tôi đã không thành công chuyện gì trong việc gởi đơn đề nghị chuyển lớp,những nỗ lực của tôi như bị vùi lấp bởi những lời tuyên bố thẳng thừng của thầy hiệu trưởng,tôi bỏ cuộc quá dễ dàng,tôi đã từng nói với một người bạn rằng:"mình tự tin rằng mình sẽ thành công"-thật là phách lối quá phải không??? nhưng đén cuối thì tôi lại bỏ cuộc,tôi không tự tin-tôi quá yếu đuối và thật bất lực!!! huhu huhu huhu
Tôi cảm thấy có lỗi với tất cả mọi người,tôi không biết mọi người có tha lỗi cho tôi không nhưng tôi thì sẽ không bao giờ tha thứ cho mình-bây giờ và cả về sau.Tôi xin lỗi........
i_love_justinbieber

i_love_justinbieber

Tiền Thưởng : 178
Điểm Thưởng : 0
Sinh Nhật : 19/03/1996
Công Việc : bóp thuê
Sở Thích : vẽ bậy bạ, hát lung tung

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI CẢM THẤY MÌNH THẬT BẤT LỰC VÀ CÓ LỖI VỚI MỌI NGƯỜI QUÁ   TÔI CẢM THẤY MÌNH THẬT BẤT LỰC VÀ CÓ LỖI VỚI MỌI NGƯỜI QUÁ I_icon_minitimeMon May 24, 2010 8:01 pm

khi mình đã cố gắng hết sức thì ko việc gì mình phải cảm thấy có lỗi cả. xoa đầu xoa đầu
i_love_justinbieber

i_love_justinbieber

Tiền Thưởng : 178
Điểm Thưởng : 0
Sinh Nhật : 19/03/1996
Công Việc : bóp thuê
Sở Thích : vẽ bậy bạ, hát lung tung

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI CẢM THẤY MÌNH THẬT BẤT LỰC VÀ CÓ LỖI VỚI MỌI NGƯỜI QUÁ   TÔI CẢM THẤY MÌNH THẬT BẤT LỰC VÀ CÓ LỖI VỚI MỌI NGƯỜI QUÁ I_icon_minitimeMon May 24, 2010 8:12 pm

tôi đã từng nói với một người bạn rằng:"mình tự tin rằng mình sẽ thành công"-thật là phách lối quá phải không??? cái câu đó sai rồi. làm gì nào làm gì nào
Mình chắc chắn sẽ thành công nếu chúng ta có 1 người thấy tốt, biết quan tâm đến học sinh của mình. Đằng này lại là 1 người thấy .... number ten number ten nên chẳng việc gì cảm thấy tội lỗi cả
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI CẢM THẤY MÌNH THẬT BẤT LỰC VÀ CÓ LỖI VỚI MỌI NGƯỜI QUÁ   TÔI CẢM THẤY MÌNH THẬT BẤT LỰC VÀ CÓ LỖI VỚI MỌI NGƯỜI QUÁ I_icon_minitime

TÔI CẢM THẤY MÌNH THẬT BẤT LỰC VÀ CÓ LỖI VỚI MỌI NGƯỜI QUÁ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang